@@'''..Spirit Of Pit Sisaket..'''@@

ที่ไหน ถ้าไม่ใช่ไอพิทบูลด็อกดอทคอม

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Thu 6 May 2010 เวลา 19:29

ยินดีด้วยครับ...คุณกิอต..หน้าตาเวปใหม่ ไฉไลกว่าเดิม แต่ที่ศรีสะเกษก็ยังเหมือนเดิมมิมีวันเปลี่ยนแปลง

Image
Last edited by TOE_SpiRit Of Pit... on Wed 22 Sep 2010 เวลา 13:25, edited 4 times in total.
TOE_SpiRit Of Pit...

Postby magamonot on Thu 6 May 2010 เวลา 20:26

แฮ่
magamonot

Postby =Peel2a=@UbonCity on Thu 6 May 2010 เวลา 21:54

ยินดีด้วยครับ
=Peel2a=@UbonCity

Postby yupa on Thu 6 May 2010 เวลา 22:37

=Peel2a=@UbonCity wrote:ยินดีด้วยครับ

ดีใจจังเลยยยยยย
yupa

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Fri 7 May 2010 เวลา 10:45

หวัดดีครับ =Peel2a=@UbonCity ...

Postby =Peel2a=@UbonCity on Fri 7 May 2010 เวลา 10:48

TOE_SpiRit Of Pit... wrote:หวัดดีครับ =Peel2a=@UbonCity ...
หวัดดีครับพี่ ยินดีที่รู้จักครับ ผมชือ แต๊ก นะพี่

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Fri 7 May 2010 เวลา 11:10

หวัดดีครับ คุณแด๊ก ยินดีเช่นกันครับ..เข้ามาเล่นที่บ้านนี่บ่อย ๆ นะครับ... ไม่ทราบว่าคุณแด๊ก เลี้ยงพิทอยู่แถวไหนครับ..เลี้ยวกี่ตัวครับ..สายไหน...

Postby =Peel2a=@UbonCity on Fri 7 May 2010 เวลา 11:27

TOE_SpiRit Of Pit... wrote:หวัดดีครับ คุณแด๊ก ยินดีเช่นกันครับ..เข้ามาเล่นที่บ้านนี่บ่อย ๆ นะครับ... ไม่ทราบว่าคุณแด๊ก เลี้ยงพิทอยู่แถวไหนครับ..เลี้ยวกี่ตัวครับ..สายไหน...
ผมอยู่อุบลครับพี่..เลี้ยง2ตัวครับเรดโนสตัวและก็ลูกไอ้ฟัคอีกตัวครับ..ขอบคุณครับ

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Fri 7 May 2010 เวลา 15:44

ออ อยู่ใกล็แค่นี้เองครับ ว่าง ๆ จะแวะเข้าไปชมเรดโน้ส กับ Bongline หน่อยครับ....ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ คุณแด๊ก...

Postby N_Pitbull_S4_RRK_GP on Fri 7 May 2010 เวลา 16:23

ไม่มีบ้านอยู่ขออาศัยชั่วครู่นะคับ ไม่อยู่นาน ผมกินจุ เดี๋ยวเลี้ยงไม่ไหว อิอิ
N_Pitbull_S4_RRK_GP

Postby aoy-Pit Rayong on Fri 7 May 2010 เวลา 16:53

ดีครับ พี่.. ตัวข้างบน อย่างงามเลย
aoy-Pit Rayong

Postby ก็อดฟาเธอร์ on Sat 8 May 2010 เวลา 11:51

เพ่ือนๆศรีสะเกษครับ ขอโทษกับข้อมูลเก่าๆด้วยนะ ครั้งนี้ไม่ล่มแล้วล่ะครับ
ก็อดฟาเธอร์

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Mon 10 May 2010 เวลา 10:48

หวัดดีครับอีตานพปี้...บ้านนี้ยินดีตอนรับเสมอสำหรับคนมี เนื้อเยอะ ๆ ครับ...

หวัดดีครับพี่ aoy-Pit Rayong ไอ้ตัวข้างบนสนใจเอาไปเลี้ยงได้เลยครับ ตอนนี้ มี

อะไรแดกหมดเลยครับ...

พี่ก๊อตครับไม่ว่ากันครับพี่ข้อมูลเก่าหายไปชังมันครับ... " เก่า ๆ ดี ๆ เก็บไว้ในใจ เก่า ๆ

เสีย ๆ เน่า ๆ ทิ้งลงขยะ " ...ครับพี่...

Image

Postby ก็อดฟาเธอร์ on Mon 10 May 2010 เวลา 12:11

เอ้อ...คมมากครับพี่โต เพื่อนที่รู้ใจ ว่าแต่ลูกสาวดำๆนั่นฮีทมาหรือยังครับ
Attachments
หนาโคตรๆ
kali1.jpg (57.46 KiB) Viewed 29276 times
ก็อดฟาเธอร์

Postby wanvza on Mon 10 May 2010 เวลา 12:35

คล้ายๆๆของเค้าเลย :D
Attachments
DSC028881.JPG (84.36 KiB) Viewed 29268 times
wanvza

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Mon 10 May 2010 เวลา 13:23

หวัดดีครับ...พี่ก๊อต...ไม่คมหรอกครับพี่...แต่รู้สึกออกมาจากขอบของหัวใจ

แค่นั้นครับ...ส่วนน้องดำอะ.ประมาณปลาย พ.ค.+ ต้น ๆ มิ.ย.

นี้แหละครับ...จะได้รู้...ยังไงพี่ก๊อตจองไว้ 2 แล้วกันนะครับ...555

หวัดดีครับป้าหวาน...เสียดายกระทู้ป้าครับ..มีแต่เด็ด ๆ ในนั้นเลย...ยังไงก็อย่า

ให้คุณภาพของคนที่ชื่อ " ป้าหวาน " เสียไปนะครับ...ถ้ายังไม่

เปิดกระทู้ของตัวเอง...มาพักที่ Spirit of Pit...ก็ได้นะจ๊ะ...

ปล.ป้าหวานของแท้...ต้องโสดสนิท...

Image

Postby wanvza on Mon 10 May 2010 เวลา 13:31

หวัดดีครับป้าหวาน...เสียดายกระทู้ป้าครับ..มีแต่เด็ด ๆ ในนั้นเลย...ยังไงก็อย่า

ให้คุณภาพของคนที่ชื่อ " ป้าหวาน " เสียไปนะครับ...ถ้ายังไม่

เปิดกระทู้ของตัวเอง...มาพักที่ Spirit of Pit...ก็ได้นะจ๊ะ...

ปล.ป้าหวานของแท้...ต้องโสดสนิท...

พี่โต รูปอ่ะ write ลงแผ่นไว้แล้ว มีเพรียบเลย อิอิ สนใจป่าวววว
แล้วต่ายๆๆอ่ะ โดดๆเด้งๆๆได้ยัง เอารูปมาดูหน่อย
ต่อไปนี้ เค้าจะไม่มีบ้านแล้ว จะเป็นสัมพะเวสี แว่บไปบ้านโน้น บ้านนี้
wanvza

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Mon 10 May 2010 เวลา 13:40

wanvza wrote:หวัดดีครับป้าหวาน...เสียดายกระทู้ป้าครับ..มีแต่เด็ด ๆ ในนั้นเลย...ยังไงก็อย่า

พี่โต รูปอ่ะ write ลงแผ่นไว้แล้ว มีเพรียบเลย อิอิ สนใจป่าวววว
แล้วต่ายๆๆอ่ะ โดดๆเด้งๆๆได้ยัง เอารูปมาดูหน่อย
ต่อไปนี้ เค้าจะไม่มีบ้านแล้ว จะเป็นสัมพะเวสี แว่บไปบ้านโน้น บ้านนี้

เยี่ยมเลยครับป้า....สนใจครับ ส่วนกระต่ายไปแล้ว 3 เหลือ 2 กระโดดได้แล้วครับเดียวว่าง ๆ จะถ่ายรูปมาให้ชมครับ....

บอกแล้วไงถ้าไมมีบ้านก็มาพักที่นี่ก็ได้ จะเอา บ้านเดียว ทาวน์เฮ้าท์...หรือ คอนโด เลือกเอา มีคนที่ศรีสะเกษเค้า

เสนอมาค้าบบบบบบบ

Postby wanvza on Mon 10 May 2010 เวลา 13:43

[size=50]บอกแล้วไงถ้าไมมีบ้านก็มาพักที่นี่ก็ได้ จะเอา บ้านเดียว ทาวน์เฮ้าท์...หรือ คอนโด เลือกเอา มีคนที่ศรีสะเกษเค้า

เสนอมาค้าบบบบบบบ[size=150]

งั้นขอ บ้านหลังน้อยๆๆๆๆ ที่กว้างๆๆ ติดๆเขา แล้วกันพี่โต จะเอาไว้ปล่อยไอ้ตูบบบบ :lol:
wanvza

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Mon 10 May 2010 เวลา 13:58

wanvza wrote:[size=50]บอกแล้วไงถ้าไมมีบ้านก็มาพักที่นี่ก็ได้ จะเอา บ้านเดียว ทาวน์เฮ้าท์...หรือ คอนโด เลือกเอา มีคนที่ศรีสะเกษเค้า

เสนอมาค้าบบบบบบบ[size=150]

งั้นขอ บ้านหลังน้อยๆๆๆๆ ที่กว้างๆๆ ติดๆเขา แล้วกันพี่โต จะเอาไว้ปล่อยไอ้ตูบบบบ :lol:

อ้าว...เฮียว่าไงครับ...

Postby wanvza on Mon 10 May 2010 เวลา 14:13

อ้าว ไหงหวยไปออกที่เฮียยย ล่ะเนี่ย พี่โต

นี่ดีกว่า อิอิ น่ารักๆๆ อยากได้ๆๆๆ
Attachments
cute-english-bulldog-1552884999.jpg (53.58 KiB) Viewed 27697 times
wanvza

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Mon 10 May 2010 เวลา 15:40

ก็เฮียแก...เป็นคนสั่งครับป้า...

Image

Postby =Peel2a=@UbonCity on Mon 10 May 2010 เวลา 18:40

TOE_SpiRit Of Pit... wrote:ออ อยู่ใกล็แค่นี้เองครับ ว่าง ๆ จะแวะเข้าไปชมเรดโน้ส กับ Bongline หน่อยครับ....ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ คุณแด๊ก...

หวัดดีครับพี่โต ผมอยุ่อ.วารินฯ ครับว่างๆแวะมาได้ครับพี่ เบอร์ที่บ้านครับ 045-266173
ปล.มือถือผมหายตอนสงการ 5 5 5 อ้อ อีกอย่างผมชื่อ แต๊ก นะพี่ ต.เต่าครับ เอิ๊กๆ

Postby Ton-Chamao-Pit on Mon 10 May 2010 เวลา 22:57

วัดดีตอนดึกๆครับพี่ อิอิ ไอ้ตัวที่อยู่บนสุด หน้าแรก อย่างงามเลย
Ton-Chamao-Pit

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Tue 11 May 2010 เวลา 1:26

=Peel2a=@UbonCity wrote:
TOE_SpiRit Of Pit... wrote:ออ อยู่ใกล็แค่นี้เองครับ ว่าง ๆ จะแวะเข้าไปชมเรดโน้ส กับ Bongline หน่อยครับ....ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ คุณแด๊ก...

หวัดดีครับพี่โต ผมอยุ่อ.วารินฯ ครับว่างๆแวะมาได้ครับพี่ เบอร์ที่บ้านครับ 045-266173
ปล.มือถือผมหายตอนสงการ 5 5 5 อ้อ อีกอย่างผมชื่อ แต๊ก นะพี่ ต.เต่าครับ เอิ๊กๆ

ขอบคุณครับ " แต๊ก " สำหรับคำเชิญชวน...ไปแน่ครับ..
Image

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Tue 11 May 2010 เวลา 1:33

Ton-Chamao-Pit wrote:วัดดีตอนดึกๆครับพี่ อิอิ ไอ้ตัวที่อยู่บนสุด หน้าแรก อย่างงามเลย

หวัดดีครับพี่ต้น ผมก็มาดึกเหมื่อนกันครับ...ไอ้ตัวบนลูก " Hummer " ครับ

Image

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Tue 11 May 2010 เวลา 1:36

:D

Postby ติ่ง_ป่าแดง on Tue 11 May 2010 เวลา 10:04

หวัดดีครับท่านพี่โต วันนี้เงียบจังเลย

มาเที่ยวบ้านผมมั่งนะเพ่ อิอิอิ
ติ่ง_ป่าแดง

Postby TOE_SpiRit Of Pit... on Tue 11 May 2010 เวลา 12:15

ติ่ง_ป่าแดง wrote:หวัดดีครับท่านพี่โต วันนี้เงียบจังเลย

มาเที่ยวบ้านผมมั่งนะเพ่ อิอิอิ

ขอบคุณครับพี่ติ่งที่แวะมาทักทาย

Image

Postby คุณแม่ขอร้อง on Tue 11 May 2010 เวลา 13:30

สวัดดีครับ บอร์ดใหม่ไฉไลก่าเดิม เอิ๊กๆ :lol: :lol: :lol:
Attachments
boar-dog%20fight%203-18-00.jpg (46.41 KiB) Viewed 27681 times
คุณแม่ขอร้อง

Next

Return to Ipitbulldog Webboard